• BATSA

UV Absorber UV-9 CAS NO.: 131-57-7

Wannan samfurin shine wakili mai ɗaukar hoto mai ƙarfi na UV, yana iya ɗaukar tasirin tasirin UV na 290-400 nm yadda ya kamata, amma kusan baya ɗaukar haske mai gani, musamman dacewa ga samfuran haske masu launin haske.


  • Sunan sinadarai:2-Hydroxy-4-methoxybenzophenone, BP-3
  • Tsarin kwayoyin halitta: C14H12O3
  • Nauyin kwayoyin halitta:228.3
  • CAS NO.:131-57-7
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Sunan sinadarai 2-Hydroxy-4-methoxybenzophenone, BP-3
    Tsarin kwayoyin halitta C14H12O3
    Nauyin kwayoyin halitta 228.3
    CAS NO. 131-57-7

    Tsarin tsarin sinadarai
    UV Absorber UV-9

    Fihirisar fasaha

    Bayyanar haske rawaya foda
    Abun ciki ≥ 99%
    Wurin narkewa 62-66 ° C
    Ash 0.1%
    Asarar bushewa (55± 2°C) ≤0.3%

    Amfani
    Wannan samfurin shine wakili mai ɗaukar hoto mai ƙarfi na UV, yana iya ɗaukar tasirin tasirin UV na 290-400 nm yadda ya kamata, amma kusan baya ɗaukar haske mai gani, musamman dacewa ga samfuran haske masu launin haske. Yana da kyau barga zuwa haske da zafi, ba decomposable kasa 200 ° C, zartar da fenti da daban-daban roba kayayyakin, musamman tasiri ga polyvinyl chloride, polystyrene, polyurethane, acrylic guduro, haske-launi m furniture, kazalika da kayan shafawa , tare da sashi na 0.1-0.5%.

    Shiryawa da Ajiya
    Kunshin: 25KG/CARTON
    Ajiye: Barga a cikin dukiya, kiyaye samun iska da nisantar ruwa da zafin jiki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana